Monday, July 22, 2013

Kutombana Video

Kutombana Video

1 comment:


  1. KAMA UNA NYEGE UNAPENDA KUTOMBWA NA MBOO NCHI 7 NENE NDEFU ILIYO PINDA YENYE MISULI NA TAM NTAKUNYONYA KISIMI MPAKA KILEGEE NTAKUCHEZEA KISIMI KABLA SIJA KUTOMBA NTAKUCHEZEA MAZIWA SEHEMU ZOTE MPAKA ULEGEE NTAIPITISHA KICHWA CHA MBOO KWENYE MASHAVU YA KUMA MPAKA UKOJOE KISHA NTAKUTOMBA VIZURI MPAKA USEME BASI NINA NGUVU ZA KUTOSHA NTAKUPA RAHA AMBAYO UJAWAHI KUIPATA KAMA WEWE UJAWAHI KUFIKA KILELENI NTAKUFKISHA NA MBOO YANGU KUBWA NA NDEFU HII TAM SANA NATOMBA LIKA LOLOTE NTAKUTOMBA STAILI MBAZO UTAPENDA MWENYEWE NTAFUTE 0657132484 PIGA AU TUMA SMS NTAKUPA RAHA.

    ReplyDelete